Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu mkuu Wizara ya Afya aitwa Ikulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jackbauer, Jan 24, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wakuu kuna tetesi kuwa katibu mkuu wizara ya afya ameitwa ikulu.ingawa vyombo vingi vya habari vimesusia kutoa habari za mgomo wa madaktari lakini inaelekea hali inaendelea kuwa mbaya.
     
  2. k

    kayumba JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ngoma inogile!
     
  3. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    usisahau kutupa updates mkuu
     
  4. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tunaomba kaka uendelee kufuatilia habari hizo ili kutujuza zaidi zilizo sahihi.
     
  5. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hivyo vyombo vya habari vigome tu lakini chamoto wananchi watakipata na kuwahadithia tu wenzao wao waitane tu sisitunataka madai yetu yatekelezwe wakuu.
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama ni kweli kaitwa basi wanamuonea. Tatizo ni joka la ikulu !
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    haya! Let us wait and see.
     
  8. N

    Njenjema Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vyombo gani vya habari vimesusia?Watu watakapopata madhara ya mgomo wataripoti its just a matter of time
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    star T.V wamereport fairly.
     
  10. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,331
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Radio one wanasema hakuna mgomo dar wala huko bunda, Musoma!
     
  11. F

    Froida JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Komaeni tu vijana Sekta ya afya inadharauriwa sana, nakumbuka miaka ya 1992, Ulianzishwa mugomo na wauuguzi baada ya mkutano mrefu pale Mwembeni mbele ya jengo Kibasila, vitisho vikaanza wauguzi wakakomaa, Ma-intern wakaunga mkono, Ma-resident na Ma-specialist wakafuatia, Maprofesa, (Wakabaki wakuu wa Idara wauguzi na Madaktari) Uliendelea kwa wiki nzima hali ikawa mbaya sana sana wagonjwa wakanyenyuka na urinals, ma pop, wheel chair wakaandamana kwenda Ikulu kumuomba Raisi Mwinyi awape hao wafanyakazi wa Afya wanachotaka ndio vitu kama sabuticle leave zikaanza, mikopo ya magari, fungu likaongezwa kwenye vifaa vya kutendea kazi, mortuary ikaboreshwa kwani ilikuwa inatoka funza,walimu vyuo vyote pale Muhimbili wakaboreshewa maeneo ya utendaji.

    La muhimu muwe pamoja na muwe na lengo moja
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,536
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kaitwa kufanya nini? Kupandishwa cheo?
     
  13. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukiona vyombo vya habari vimegomea kuandika ukweli, basi ujue wakiana Pasco washalamba Vibahasha vyao kutoka kwa Mafisadi
     
  14. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwani nyumba ya Reginald Mengi ilipoelea kwenye mafuriko na vibaka kujinyakulia vitu vilivyotoka kwenye hiyo nuyumba waliropoti?
    Haikutokea?
     
  15. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Magamba bwana,yaani mnapima upepo hata kwenye uhai wa binadamu?!Kwanini aitwe ikulu leo wakati mgogoro una zaidi ya wiki sasa!!???
     
  16. E

    Escherichia Coli Senior Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wao waitane ikulu,wapige story wanazojua jambo la msingi ni kutoa majibu sahihi!!Wenye kiu ya haki tunazitafuta haki zetu wenyewe na wagonjwa tunaowahudumia.Inshallah tutafanikiwa.
     
  17. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kunywa juice.
     
  18. N

    Nyamizi JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2012
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 1,362
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Amen,na Mungu awe pamoja nanyi maana mnachokidai ni haki yenu.Kama serikali inajua madhara ya mgomo wenu ni mabaya basi na waepushe hayo madhara kwa kuwalipa haki zenu mapema ili kuepusha madhara makubwa,vinginevyo nawaunga mkono katika harakati zenu.
     
  19. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Very good vilaza leaders. Ndo tatizo la kuchagua rahis badala ya rais.
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    na kashata!
     
Loading...