Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

katibu mkuu wa uvccm aamini chadema ndio waliofanya mauaji morogoro

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bamku, Aug 28, 2012.

  1. b

    bamku JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 441
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 80
    Katika hali ya kushangaza katibu mkuu wa uvccm martin shigele amedai kwamba mauaji ya kijana ally (muuza magazeti ) yaliofanyika jana yamefanywa na chama cha CHADEMA. Alitoa kauli hiyo wakati anatuma salamu za rambi rambi kwa familia ya marehemu.SOURCE : Taarifa ya habari ya saa 12 jioni Clouds FM
     
  2. proisra

    proisra JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ahaaa, huyu ana undugu na Shilogile!
     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wanamorogoro tunajua ni polisi
     
  4. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    shigela anatoa yale yaujazayo moyo wake .kwa design hii ya watu taifa haliwezi kupiga hatua ya democrasia na maendeleo .Yatupasa tushirikiane wote kuwaondoa watu kama hawa kwenye nyadhifa zao
     
  5. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwanza atakuaje katibu wakati yeye ni mzee wa miaka 48,. Au ndo kachakachua umri
     
  6. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ulitegemea atasema nani wakati adui yao ni chadema?? tushawazoea hao
     
  7. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    watu wenye mawazo hasi kama hawa hawastahili kuishi Tanzania
    pia mafisadi na watu wanaodhani wana hati miliki Tanzania hawastahili kuishi Tanzania
    kwa aibu zao wenyewe wataondoka kabla ya mwaka 2015.
     
Loading...