Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu mkuu wa CCM yuko wapi na anafanya nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Marire, Sep 15, 2012.

  1. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Wakuu salaam,nataka nijue kinachoendelea huko chamani kwani naona kama nape ndio amekuwa msemaji,mfanya mikutano na kila kitu,nataka nijue alipo katibu wetu mkuu, jina nimesahau
     
  2. makwimoge

    makwimoge JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...yuko migombani alifikiri kapata kumbe kapatwa, NAPE ndio kila kitu CCM
     
  3. M

    MENDE JEURI Senior Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu mzee ndevu zimemzidi hana lolote. Nape na Mwigulu ndo wanabeba chama kwa sasa
     
  4. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Yuko toi ana kata gogo misosi ya nape imechefua tumbo!
     
  5. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,822
    Trophy Points: 280
    Umetumwa na Nape kupima upepo kama katibu mkuu anakubalika. Wajanja tumeishakushtukia.
    Mzee wa watu anakula pensheni muanze kumrudisha majukwaani kumwaga pumba za makomandoo wa Igunga?? Muacheni apumzike nyie endeleeni na propaganda zenu uchwara. Naskia Said Mwema ndio anaandaliwa kumrithi Mukama!!
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,159
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    Huyu Mzee ana busara sana,
    hawezi kuharibu credibility yake kwa jamii kwa kusemasema ovyo ama kuupamba mzoga wa fisi (ccm)

    kama hawamtaki wamtimue, ama vipi waendelee kumlipa kwa kukaa kimya. very interesting movie.
     
  7. M

    MTK JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,863
    Likes Received: 1,580
    Trophy Points: 280
    Yuko kwenye forced exile, wakuu wake hakupendezwa na tabia yake ya jazba na shooting first then take aim later!!
     
  8. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yupo na Dk.Kafumu wameamua wajitulize wawaachie wenyewe na varangati zao. Hawataki kuingia kwenye historia ya kukizamisha chama chetu.
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mbona ameshaharisha mara nyingi tu
     
  10. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mukama alilazimishwa tu kuingia kwenye ulingo wa siasa lakini jamaa ni kichwa sana. Atakuwa amechekecha na kuona kuwa ni bora akae kimya badala ya kubwabwaja majukwaani kama akina nepi na miguu.
     
  11. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,658
    Likes Received: 1,007
    Trophy Points: 280
    Wengi tulikuwa na mategemeo chanya na Wilson Mukama, lakini kwa sasa anapwaya vibaya, hasikiki wala kukipigia chapuo chama kama inavyohitajika.
    Kijana Nape anakwenda vizuri.
     
  12. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,193
    Likes Received: 3,483
    Trophy Points: 280
    anaheshima gani, huyu si aliwai kuropoka igunga kuwa Chadema wameingiza makomandoo toka libya au siye jamani.?
     
  13. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    .
    Nasikia aliandika barua ya kujiuzulu ... amekataliwa ... na yeye kasusa (yupo kwenye mgomo baridi) ... hana moyo tena wa kufanya kazi yake
    .
     
  14. we gule

    we gule Senior Member

    #14
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia anataka kuhamia CDM
     
  15. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    chemba ndio anataka kuwania hiyo nafasi
     
  16. M

    Mmeku Tukulu Member

    #16
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasemekana baada ya dhana aliyoiasisi ya kuvua gamba,dhana ambayo kijana Nape aliibeba na kutembea akiimba kila pembe kushindikana,Mzee Mkama aliomba kujiuzulu na hii ni kutokana na ugumu na uzito wa magamba yenyewe ndani ya chama. Ikumbukwe magamba hayo wanayajua vyema ndani ya chama na yenyewe yaliamua kujipanga vyema na kujizatiti hadi ndani ya bunge (kwenye kamati za bunge) na kuzidi kukitia chama hofu endapo wangeyavua. Mkama walimkatalia kujiuzulu kwa kuangalia upepo wa kisiasa unavyovuma ukikinzana nao,na kuona wakimkubalia basi upepo utawageukia zaidi na kuwa kimbunga. Wakamwambia asubiri uchaguzi wa chama ajitoe asigombee ili kuficha siri ya kushindwa kwa dhana ya kujivua gamba. Mkama nae akachagua kutokuwa tena mzungumzaji na mtendaji wa chama na ndio maana amekuwa kimya kama mnavyoona. Nape nae kaacha kuzungumzia magamba anachofanya ni kwenda na kile kijacho mbele yake,bila kuwa kimkakati. Mtayaona kwenye uchaguzi mkuu wa CCM.
     
  17. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,159
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    "umebugi step"
    pita katikati ya hiyo mistari kwa utaratiiiiiibu utanielewa.
     
  18. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,159
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    Bajabiri usikonde, mropoko ulishatokea ni kweli, lakini je hukuona huko faida ya kuropoka kwake? Uharo hatari ni wa mgonjwa wa kipindupindu (nape)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...yuko likizo ya bila mshahara na nafasi yake kwa sasa anaikaimu Tendwa...
     
  20. eumb

    eumb Senior Member

    #20
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amesusa na ile 11m per month???!!!
     
Loading...