Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu Mkuu wa CCM Hayupo nchi!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Mar 8, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kutokana na makada nguli wa Chama Cha Mapinduzi kuwa wasemaji wakati kuna Msemaji mkuu wa chama ambaye ni Katibu Mkuu Yusuf Makamba inaonekana kama kunakitu nyuma yapazia kama tunavyojua ccm wanataratibu zao nadani ya chama lakini hili lakujibu hoja za CCM limetutia shaka yawezekana katibu kasafiri kifkira!!
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    yupi kwani unatakaw wa nini KWANINI HUJAMULIZIA ZITTO?
     
  3. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kule kumeshachakaaa kila mtu anaandaa pa kukimbilia sasa anayeongea ni wale ambao wanajua wanaweza kubaki nchini. utaratibu kule hakuna kuanzia baraza la mawaziri mpaka chini kabisa.
     
  4. s

    sawabho JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Inawezekana anaandaa majibu, si unajua majibu yake yanafuata protocali?
     
  5. s

    sawabho JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Atakuwa anaandaa majibu
     
  6. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    hata mie nashanga muda wote asikurupuke labda keshapona kaugonjwa ka kukurupuka anaandaa hoja nzito.
     
  7. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Wako na mwanawe wanahesabu hela waliyolipwa na DOWANS kwa utetezi ule mkubwa
     
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Anaandaa au anatafuta?
     
  9. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #9
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,812
    Likes Received: 977
    Trophy Points: 280
    Wee hushangai ya pinga badala ya kumuita Maguful ampe maelekezo wakiwa ofisini anamtangazia mbovu mitaani!
     
  10. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Tena Chato...jimboni kwake kabisa
     
  11. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Atakuwa ameenda kuzimu kuongeza nguvu, hali inazidi kuwa ngumu kwa lichama lake la kifisadi.
     
  12. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Ningekuwa mimi Magufuli ningejiuzulu hapao hapo, haiwezekani WM aende kukutoa nishai kwa wapiga kura wako, huo ni udhalilishaji wa kisiasa.Lakini kwa vile CCM wako kimaslahi binafsi zaidi Pombe anaona poa tuuuuuuu.
     
  13. s

    sawabho JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Nasema anaandaa kwa sababu sio tabia yake kutulia kiasi hiki, bali ni mtu wa kukurupuka kujibu bila kujiandaa sasa hiyo tabia Mzee wetu ameona sio nzuri, anatafuta ushahidi na takwimu za kutosha.
     
  14. l

    limited JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 296
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mmecheck loliondo?
     
  15. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 640
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 60
    Kuna habari za uhakika kuwa CCM ina mpango wa kufanya bonge la re-shuffle katika uongozi mkuu wa chama.... and the main culprit ni Yusuph Makamba. Ndio maana hata watu wa kundi lake eg.Lowasa, Rostam nao wanaonekana as if wako against CCM
     
  16. M

    Maimai Senior Member

    #16
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    2020 mtatueleza pesa zetu mmepeleka wapi........ Have you joined the group on facebook.. Kikwete must resign
     
  17. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    serikali ya awamu hii ni bora liende!!!
     
  18. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi sioni Chadema anataka ajibiwe nini na Chama tawala, kwa maana kuwa sioni swali lake zaidi ya kupanda kwenye majukwaa na kutoa lugha chafu za kuhatarisha maisha na amani ya nchi.

    majibu yao walishayapata Arusha na sasa dawa yao ipo jikoni na siku zao zinahesabika.
     
  19. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kweli wameshikwa pabaya!!!Wamekuwa mabubu!!
     
  20. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #20
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,812
    Likes Received: 977
    Trophy Points: 280
    Kwako kuhatarisha maisha na kukosa amani ni risasi na milio ya mabomu tu!
    lakini huoni kwamba wanaokufa kwa kukosa dawa rahisi na wakifa sanda kiroba na makaburi ya mafungu, wanaokufa kwa njaa, wasomi ambao hawana ajira, na wote waliobeba junia la nazi ngata kifuu, kila kukicha afadhali ya jana kwako hiyo ni si kuhatarisha maisha na ukosefu wa AMANI. Wee kweli kichwani kuna ubongo au tembele tu!
    Hakuna anaye kataa dawa na muiandae ila dawa ya uhakika ni kuyafanyia kazi maswali ya CDM Kivitendo, kinyume chake mnajiandalia maangamizi kwa fikra zenu hasi.
     
Loading...