Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu Mkuu wa CCM akutana na wahariri leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fareed, May 2, 2011.

  1. F

    Fareed JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kuna taarifa kuwa Katibu Mkuu wa CCM, Wilson Mukama, ameita mkutano wa wahariri wa vyombo vya habari muda huu kwenye Hotel ya Peacock jijini Dar es Salaam.

    Hebu wahariri tupeni yaliyojiri mkiwa kwenye mkutano huo. Je, kasemaje kuhusu hatma ya mapacha watatu -- Lowassa, Rostam na Chenge? Ataweka mkazo kuhusu kufukuzwa kwao CCM au atalegeza kamba? Kitendawili hiki...
     
  2. t

    thinktank Senior Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 132
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii nchi haiwezi kwenda mbele kama kila siku asubuhi na jioni watu mnajadili watu tu tena watatu. Itakuwa busara iwapo huyo katibu ataanza kuongea masuala muhimu ya maendeleo kwa taifa hili.
     
  3. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    katibu mkuu wa chama cha magamba.
     
  4. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuombe radhi, CHAMA CHETU TUPO KATIKA MCHAKATO WA KUYAVUA MAGAMBA!
     
  5. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mtavua au mnavuliwa?
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,694
    Likes Received: 4,536
    Trophy Points: 280
    Sasa wewe hapa ni kipi ulicholeta cha kujadili kwa masuala ya maendeleo ya Taifa!?
     
  7. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ww vipi hutaki akusafishe na uchafu ulio nao ?
     
  8. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #8
    May 2, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Jamani tujuzeni yanayoongelewa na mkamuamajipu wa ccm
     
Loading...