Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu Mkuu Nishati Na Madini Aripotiwa Kujiudhulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bushbaby, Jul 21, 2011.

  1. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Habari wana Jf, kuna ambaye anaweza kututhibitishia hili la kujiudhulu kwa huyu jamaa? kama ni kweli anatakiwa afikishwe mahakamani.....

    Source: Mjengwa blog.
     
Loading...