Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu mkuu nishati na madin asimamishwa kazi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tanganyika1, Jul 21, 2011.

  1. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habar zilipatikana hv punde zinasema kuwa bwana David Jairo amesimamishwa kazi kufuatia tuhuma za kuchangisha mchango wa tsh. 50 ml. Kwa kila taasis ya wizara hyo ili kufanikisha kupitishwa kwa bajeti ya wizara hyo. Source: itv.
     
  2. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kuwadanganya watu, mimi nimefika sasa hivi toka sauz, nani katoa hilo tamko?
     
  3. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio kwanza nafika kutoka Sauz, hata sijapumzika nani katoa hilo tamko? Kwanza simfukuzi namsitaafisha kwa manufaa ya umma ili aendelee kupata mafao yake. Wabongo mna chuki. Sijui kesho nikazurule wapi. Aaaah kwa Bw. mdogo bagamoyo.
     
  4. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kazi kweli
     
  5. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wafungue na mashitaka la sivyo bado hatujawaelewa
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kasimamishwa halafu badae atarudishwa kazini si ndio wadau au inakuaje!
     
  7. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi hii bana, kumsimamisha ndio nini?
     
  8. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Atahamishiwa wizara nyingine ameambiwa atulie mpaka mambo yawe yamepoa kama ya Dowans sasa wanalipa.
    Amesimamishwa bila ya Malipo au analipwa?
     
  9. K

    Kimbondo Member

    #9
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Katibu Ndio mzaidizi mkuu wa waziri kama yeye kafanya kosa hili na hatua aliyo chukuliwa ndio hii, Je? waziri anasubiri nn.Nataraji kesho kusikia waziri yuko Segerea pamoja na katibu wake.
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    nani kamsimamisha? Kwani vasco da gama karudi?
     
Loading...