Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu Mkuu Mpya Nishati na Madini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JOHN MADIBA, Jul 22, 2011.

  1. JOHN MADIBA

    JOHN MADIBA JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wizara hii imesababisa waziri mkuu E. Lowassa kujiuzulu, Karamagi na wengine wengi wakati huo hoja kuu ikiwa ni Richmond. Hivi majuzi Katibu mkuu amefukuzwa kazi Bwana Jairo kwa ajili ya rushwa. Na ni wizara inayoipeleka serikali ya JK puta, mchakamchaka, kudhaurauliwa na kupoteza mvuto.
    ............................................................JE NI KWANINI IMELAANIWA MAWAZO YAKO MUHIMU......................................................................
     
  2. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kwani Jairo kafukuzwa kazi? mhh!!!! si PM alipewa maagizo mapya na sasa Jairo kapewa likizo yenye malipo kupisha uchunguzi?
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Hiyo wizara inataka mtu makini na shupavu ili iende mbele.
     
  4. k

    kamanzi Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Yangu leo machache. Ila kwa wale mnaotaka ushahidi wa ujambazi au ufisadi wa Wizara ya Nishati. Ushahidi huu hapa.Nawapa ili kama uchunguzi utamrudisha Jairo kazini muone jinsi CCM ilivyokuwa compromised. Kama hiyo attachment ujionee mwenyewe. JAIRO CAUGHT PANTS DOWN.jpg
     
  5. k

    kamanzi Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Tanzania bado sana kufika.
     
  6. JOHN MADIBA

    JOHN MADIBA JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wizara ya nishati na madini wizara hii imelaaniwa.
     
  7. Mipangomingi

    Mipangomingi JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,565
    Likes Received: 700
    Trophy Points: 280
    Ukifatilia sakata la Katibu Mkuu wa Nishati na Madini, ni wazi kuwa hatua zoote hizi zilizochukuliwa ni za kumpunguza presha ili asife kihoro lakini ukweli ni kwamba huyu jamaa atakaa nje ya post hiyo (japo kwa staili ile ya kumaliza muda wake wa utumishi wa umma). Jambo la msingi hapa ni kuanza kufikiria ni nani atamrithi bw Jairo na atakayeweza kufanya la maana katika hiyo wizara kimeo?

    This is the proposed list
    1. Christopher Sayi
    2. John Haule
    3. Eng. Omar Chambo
    4..........?
    5..........?
     
  8. M

    MWananyati Senior Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    This is the proposed list
    1. Christopher Sayi
    2. John Haule
    3. Eng. Omar Chambo
    4..........?
    5..........?

    Bwana mipangomingi,
    Mimi nasema, jaribu kuwa na fikra huru. Kwanini wewe ukae unafikiria tu watu ambao tayari wapo kwenye system ambayo imeoza? nani kati yao hao unafikiri anaweza kuleta mabadiliko? wote hao ni uozo mtupuuuuu
    Tunataka damu changa, ya mabadiliko, yenye uzalendo.
    Kama ni suala la kumhamisha mtu toka idara moja hadi ingine, basi aache tu kuteua manake huyo atakua tayari anauzoefu wa kufanya madudu kwenye mtandao wa wezi wa mali za umma
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    January Makamba
     
  10. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mmmmh!kweli hii nchi imeoza kama ndiyo hiyo list umetoa wote ni ''manzi ga nyanza''.Huyo Sayi madudu yake hana tofauti na Jairo ni basi tu Jairo katangulia kunaswa kwenye mtego.Chambooo.....fuswadi lisilo na mpinzani kwa sasa baada ya Gwiji Mgonja kuvunja rekodi nakupitiliza hadi kwa pilato.
     
  11. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa hiyo Likizo ya Malipo si ndio wizi wa Kodi za Watanzania? Nchi hii kazi Ufisadi. Mtu alipwe bila ya Kufanyakazi si bora afukuzwe
     
  12. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    wizara hii imeanza kulaniwa toka Vasco da Gama II alipokuwa waziri. Ndo akaanza mikataba mibovu ya IPTL
     
  13. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,962
    Trophy Points: 280
    Mkuu hata ukimwita hivyo umemtwika cheo kisicholandana naye..
    Vasco aligundua mengi na sehemu nyingi mpya!??
    Huyu wetu labda tumuite "Matonya International" maana kwa kutuhemea vibaba...hajambo!
     
  14. Researcher

    Researcher Senior Member

    #14
    Jul 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani tuwe tunapitia sredi zilizopita kabla ya kupost..
     
  15. m

    malimim Member

    #15
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo sio Wizara, Ebu tujaribu pia kuangalia Serikali huenda ndio chanzo cha haya yote. Siamini kama Jairo peke yake ndiye aliyehusika katika hili. JK ajaribu tu pia kuangalia Wizara nzima kwa ujumla, na kama akiiona Wizara iko safi, basi ajiangalie mwenyewe pia huenda ndicho chanzo cha yote
     
  16. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kweli ww ni risecha, TANO mkuu
     
  17. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jairo ana likizo ya kula na kuna huku akiingiza siku akisubiri tu kuambiwa kuwa mzee hayo yote ulisingiziwa rudi ofisini kwako.
     
  18. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jairo ana likizo ya kula na kunywa huku akiingiza siku akisubiri tu kuambiwa kuwa mzee hayo yote ulisingiziwa rudi ofisini kwako.
     
  19. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Upuuzi
     
  20. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Best ulikuwa umelala nini? Ndio unazinduka na kukuta barua juu ya meza.. wenzako wameitafuna kisha kuicheua na sasa imebaki kuwa kinyesi
     
Loading...