Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu Mkuu Mpya Nishati na Madini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mipangomingi, Jul 22, 2011.

  1. Mipangomingi

    Mipangomingi JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,561
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Ukifatilia sakata la Katibu Mkuu wa Nishati na Madini, ni wazi kuwa hatua zoote hizi zilizochukuliwa ni za kumpunguza presha ili asife kihoro lakini ukweli ni kwamba huyu jamaa atakaa nje ya post hiyo (japo kwa staili ile ya kumaliza muda wake wa utumishi wa umma). Jambo la msingi hapa ni kuanza kufikiria ni nani atamrithi bw Jairo na atakayeweza kufanya la maana katika hiyo wizara kimeo?

    This is the proposed list
    1. Christopher Sayi
    2. John Haule
    3. Eng. Omar Chambo
    4......
    5..........
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,037
    Likes Received: 15,947
    Trophy Points: 280
    Hata Christopher Sayi ni engineer (tena wa kutoka Ikungulyabashashi). Kwa nini hujaweka Eng. kutangulia jina lake?
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ni zamu ya Mwanamke sasa

    Dr Batilda Buriani
     
  4. Mipangomingi

    Mipangomingi JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,561
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Kweli mkuu huyu ni Engineer, lakini huwa hajinasibu saaana na ID hiyo kama huyo bw. Chambo-any way, nakubaliana na hoja so

    Engineer Sayi
     
  5. n

    ngokowalwa Senior Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Rev. Hapo umenena , ila kwa kuwa chama huwa kinakaa kama kamati na kutengeneza hizo rules yawezekana kwa hili Dr. naye akaambulia
     
Loading...