Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu mkuu kiongozi na kiatu cha Luhanjo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPUITI, Jan 4, 2012.

  1. M

    MPUITI Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamii nawauliza, Katibu Mkuu Kiongozi aliyeteuliwa sasa, atakiweza kiatu cha Mh. Luhanjo na timu yake iliyopo? au atahitaji kuipanga upya. na Kama ndiyo ni lini ataifanyanya kazi hiyo?? Maendeleo ni sasa na mabadiriko ya Ari mpya, Kasi Mpya na nguvu mpya ni sasa.
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Luhanjo alifanya nini cha ajabu?Naona ni yale yale tu.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Broda!
    Maswali yako ni magumu kidogo!...ratiba yake ya kuanza kazi ni kutokea siku ya uteuzi!
    Ishu ya kuwaweza au kuwaogopa anaowakuta pale ndiyo hasa qualities zake za uongozi, yaani anataka awe na mwonekano gani akiwa kazini!
    Hapo kwenye RED umeniboa ,maana hiyo kauli ni MFU, na haijawahi kufanya kazi hata ya kufukuza inzi!
     
  4. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    katibu mkuu kiongozi, naibu katibu mkuu kiongozi, katibu mkuu, naibu katibu mkuu......mh!
    amakweli mwenye nacho atazidi kua nachotu.
     
  5. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    There is no way he can be a performer.Baba yao mwenyewe ni kihiyo,unategemea nini.Like father like son.
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Inasemekana kuwa samaki huoza toka kichwani, sasa utategemea mkia uwe salama?
     
Loading...