Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu mKuu Kiongozi Luhanjo ni Gamba lingine la CCM Nape yuko wapi amtangaze?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by STEIN, Aug 26, 2011.

  1. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nafikiri watanzania tumeona jinsi huyu Lihanjo alivyo gamba lingine ndani ya CCM, kwa jinsi bunge lilivyomtuhumu toka wizara ya Maliasili na utalii hadi sasa kwenye sakata la nishati na madini inatosha kabisa kuwa ushahidi kwa huyu mzee kujivua Gamba ndani ya CCM.

    Nashangaa Nape yuko kimya sana mara baada ya Mkutano wa CC huko dodoma majuzi au tayari naye kashakuwa sehemu ya Gamba?

    Ila nachojua waTZ wanaukweli ni nani anasema ukweli, we have to be serious
     
Loading...