Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu mkuu CHADEMA (Dr. Slaa) atoa tamko

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ciril, Jun 5, 2011.

  1. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,568
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Katibu wa chama cha Demokrasia Chaema bwana Willbrodi Slaa amesema wabunge wa Chadema hawataingia ktk vikao vya Bunge Kama Serikali haitomwachia mwenyekiti wa Chadema bwana Freeman Aikaeli Mbowe bila masharti yeyote magumu

    Sourse ITV habari 8:00pm
     
  2. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,568
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Jamani hii imekaaje kwa wanachadema wenzangu?
     
  3. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Iko pouwa tu. Huwezi kuendelea kulitumikia bunge na wabakaji wa demokrasia wanao subiri kuitikia ndioooo huku kamanda akiwa lupango.
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    khaaaa bongo noma kwa hiyo mh freeman anvuta bangi...lol!
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Safi sana, mheshimiwa dr Slaa huo ndio ukombozi, kama vipi wajiue kabisa ili wananchi wapate uwakilishi mzuri.
     
  6. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    nasikia kasema mengi, si hayo tu uliyoandika. Mwenye taarifa kamili atuwekee hapa. Alizungumza pia uhalali wa amri ya mahakama huku hakimu alishapata mawasiliano ya kutofika kwa Mbowe na pia kuwepo kwa shinikizo kutoka ngazi za juu za serikali katika suala hili.
     
  7. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbowe ni kiongozi wa wabunge tumia mfano rahisi hapo kazini kiongozi wako kasulubiwa bila utaratibu wewe utaendelea na kazi huku unalalamika au utachukua hatua?
     
  8. Manyenye

    Manyenye Member

    #8
    Jun 5, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nakubali msimamo mbele kama tai jembe no anti democrasia viv. Chadema
     
  9. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    dr tusikubali kuingizwa mkenge na magamba, wao wanajua bajeti hii ni bomu na pingamizi kubwa litatoka CDM, ziara za mikoani mojawapo ya ajenda kuu ilikuwa ni kuipinga bajeti hii kama itaonesha dalili za kumwelemea mwananchi wa chini sasa tusipoingia bungeni na bajeti ikapitishwa na magamba & co kama ilivyo mtakuwa mmewasaidia nini wananchi.

    KWA MARA YA KWANZA NAPINGANA VIKALI NA KAULI YA DR
     
  10. F

    FUSO JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    nimechelewa kidogo news ya ITV sikuipata hii ya Rais wetu, nimekuta NAPE anasema gamba wamejivua sasa ni CCM Mpya, hivi huyu jamaa ana aklli kweli?
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hivi ninavyokwambia sijui kesho itakuwaje?
     
  12. nkasoukumu

    nkasoukumu JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Naomba tusiwe tuna jibu hoja za wendawazimu hawa magamba
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wakaijadili bajet,this is serious kwakweli....wakaletre cgangamoto mjengonii
     
  14. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,568
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Jamaa anajua kabisa wananchi walishakistukia vizuri chama cha magamba sema pesa walizokula kuja ktk mkutano watadaiwa na t-shirt,kanga na kofia za bure watazikosa.
     
  15. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sijui rais kikwete anafikiria nini ktk hali kama hii. Kama anataka kuondoka madarakan ni bora aende kimya kimya,lakini ktk hali ya kuleta uhasama kati yetu itamletea matata makubwa sana.
     
  16. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,568
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Mkuu usijali kesho bora nikapotea ktk ulimwengu huu sbb binaadamu sio mlima useme ataishi milele wenye mioyo midogo msije
     
  17. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hata kama Mmbowe anakosa busara itumike la sivyo A-town hapatosha
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    usiwe na wasiwasi juu yakupitisha bejeti kwafitna dr analijua, iungemkonocdm
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,078
    Likes Received: 9,784
    Trophy Points: 280
    Chama Cha Magamba baada ya kushindwa katika kampeni zao za "kujivua gamba" sasa wamekuja na kamata kamata ya Viongozi wa juu wa CHADEMA ili kuwatisha na kuwadhalilisha lakini wakati huo huo wameshindwa kabisa kuwakamata mafisadi wakubwa wanaoipeleka nchi mrama.

    Inaelekea huu mkakati wa kuwadhalilisha Viongozi za juu umepata baraka za Viongozi wa juu wa chama cha magamba ndio maana bado wako kimya bila kutoa tamko lolote lile kuhusu kukamatwa kwa Mbowe. Inasikitisha sana kuona jinsi Mbowe anavyodhalilishwa na kumtisha kwa kosa ambalo si kubwa kiasi hicho ili tu kupumguza makali yake katika kutetea maslahi ya Tanzania na Watanzania katika nchi inayoongozwa na mafisadi.

    Hii amani ya kizandiki tuliyonayo ikishapotea basi itakuwa vigumu mno kuirudisha na hakuna wa kulaumiwa ila Chama Cha Magamba. Yaliyotokea Misri, Syria, Tunisia ni ushahidi tosha wa jinsi amani ya nchi inavyoweza kupotea kirahisi na maafa makubwa kutokea na ni kazi kubwa sana kuirudisha amani hiyo.
     
  20. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Upinge usipinge, CDM wawepo wasiwepo bajeti itapitishwa. Nakubaliana na Dr. na hapo itakuwa rahisi na tija kuwashitaki kwa wananchi.
     
Loading...