Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu Mkuu CCM ,kwa nini wamemdhalilisha

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mwiba, Jun 3, 2008.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    CUF hawana wakati wa kurudi mezani na mtu huyu maana hata kwenye Chama chake amewekwa kama tools tu hana mamlaka ya kuthaminiwa maamuzi yake as a tools ni kwa matumizi tu.Na ikiwa mtu wenyewe anacheza rusha roho ndio kabisa.

    [​IMG]
     
Loading...