Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu mkuu BAVICHA atua jijini Birmingham, Uingereza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mdutch, Oct 8, 2012.

  1. Mdutch

    Mdutch JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu

    Katibu Mkuu wa BAVICHA Deogratias Munishi amewasili Birmingham City jana kuhudhuria Mkutano Mkuu wa chana cha Conservative na kesho kutwa anatarajiwa kukutana wenyeji wake, viongozi wa vijana wa Chama hicho jijini Londoni kwa mazungumzo.

    Munishi amewasili Birmingham akitokea Berlin Ujerumani alikohutubia mkutano mkuu wa Vijana wa CDU akiwa ameambatana na Mwenyekiti wake kamanda na jembe la vijana Tanzania John Heche kama inavyoonekana kwenye picha hapo chini.


    [​IMG]
    Munishi Ujerumani Juzi.

    My take.

    Big up BAVICHA kwa jitihada zenu za kuitengeneza taswira ya vijana kimataifa.

     
  2. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kumbe kusafirisafiri c tatizo la JK pekee yake
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    kwa kasi hii ya chadema ccm lazima ing'oke mwaka 2012..
     
  4. L

    LOMAYANN JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 1,082
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hongera sana makamnda kwa kuendelea kuwatia kiwewe ccm lazima kieleke mwaka huu mpaka 2015 ccm itakuwa imebaki jina tu
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    So what? hauna hoja kaa pembeni
     
  6. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,357
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hawa hawasafiri kwa kodi, na hawabebi akina Diamond, Chatanda wala Bhanji ktk misafara yao...........!!

     
Loading...