Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu Mkuu BAVICHA amshindilia kaa la moto Mwigulu Nchemba na Nape

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Scolari, Jul 23, 2012.

  1. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kutoka Ifakara:

    Katibu Mkuu wa BAVICHA Deogratias Munishi amemshukia vikali Mwigulu Nchemba na Nape kwenye mkutano wa hadhara uliofanyika kwenye kata ya Mkamba.

    Munishi amedai kuwa Mwigulu alikodi vijana kutoa Manzese na kuwapeleka Iramba ili kumuwinda John Mnyika na kuvuruga mikutano ya Chadema iliyokuwa inafanyika Singida lakini hawakufanikiwa baada ya wanannchi kuwadhibiti kisawa sawa.

    Aliwaambia wananchi kuwa vijana hao ni sehemu ya vijana waliopewa mafunzo maalumu ya kudhuru watu kipindi cha uchaguzi mdogo wa Igunga mwaka jana yaliyofanyika Iramba Singida na Uyui Tabora.

    Katika mkutano huo ambao pia ulihutubiwa na mwenyekiti wa BAVICHA John Heche, Munishi amemgeuzia kibao Nape Nnauye kwa kusema kuwa CCM ndio chama cha kigaidi kwa kuwa kimekuwa kikiendesha vitendo vya kigaidi dhidi ya wananchi akitolea mifano uvurugaji wa mikutano ya Mchungaji Msigwa yenye lengo la kutaka kudhuru wananchi kule Iringa, yaliyofanyika hivi majuzi Singida, umwagaji wa tindi kali kule Igunga, na vitendo vya kigaidi vilivyofanywa na CCM kwenye uchaguzi mdogo wa Arumeru.

    Amewataadharisha wananchi kuwa CCM inaandaa mauaji ya halaiki Tanzania kwa vitendo vyake hivyo waiogope kama ukoma.
     
  2. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nahisi kuna kesi mbili zitafunguliwa na PoliCCM hivi karibuni dhidi ya Munishi na Heche. Wameingia kwenye 18 ya CCM.

    Mpaka mwisho wa mwaka huu kila kiongozi wa CDM atakuwa na at least kesi 3 mahakamani. Zikiwa zimetawanyika kona kadhaa za nchi.

    Hili kuta la mwisho la ubabe wa CCM litamegeka hivi karibuni kwa kuzidiwa na uzito wa ngvu ya wananchi. Baada ya hapo bila shaka CCM watatumia JWTZ kulinda maslahi yao.

    JWTZ na CCM ni damu damu, moja ya triki ni kuzima kesi zote za wizi na ubadhirifu ndani ya JWTZ zilizoko mahakamani,
    kwa kisingizio cha kukosa ushaahidi, na kuamuru watuhumiwa kulipa fadhira kwa kuibeba CCM.

    Unaondoa PoliCCM mtaani unaweka askari wa JWTZ
     
  3. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    wananchi fungukeni chama kinachotawala ndo kinaleta machafuko kama vp kipeni likizo ok
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hongera BAVICHA, kwa hiyo mikutano ya CDM sasa imekuwa narrowed to Mwigulu na Nape. Inaonekana CCM ilikuwa haijafahamu size ya CDM.
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ni kweli mkuu,size ya Nape na Mwigulu ni Bavicha tu.
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ccm inakufa huku inajiona..
     
  7. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    jembe unafika huku! Mi nilifikiri uko jukwaa la elimu tu. Duuuh!
     
  8. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Bavicha hebu dili na hawa wapuuzi!
     
  9. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    and soon will buried!
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kila ccm inachojaribu kinastukiwa sasa wajaribu kutumia style ya Syria
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mwigullu na Nape hivi sasa ndo threat kubwa kwa CDM nini? mbona watu wadogo sana hawa inakuaje wawe tishio kiasi hiki, hapo SANGARA hawajaunguruma. Hakika CDM ni dhaifu, kila siku Nchema, Nape. Siyo vipaumbele vya maendeleo.
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    CCM ni imara ndioyo maana wana JF mliotumwa hamlali, CDM wenyewe hawalali kila siku majungu, fitina na chuki. Hiyo ndo ishara ya Uimara wa CCM kwani kisingekuwa imara wabaya wake wasingetapatapa kwa maneno matupu.
     
  13. M

    Mabala The Farmer Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BAVICHA kazeni mikono, tupo nyuma yenu kwani naamini nguvu ya uma ndiyo ya umoja,hakuna kuogopa.We are beleving to "CHEVEGUARA" who says that, Impacts leading to Revolution.
     
  14. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    kweli wewe ni kenge

    kwa tanzania ya leo unaleta ukenge wako kwa maslahi yako na makenge wengine
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mimi nionavyo hata wabaya wa CCM nao wamejaribu kila jambo kukichafua bila mafanikio bado CCM ni mwendo mdundo. Wananchi wangependa kusikia sera watafanyiwa nini na wapinzani kuliko hili la kuwa na lengo moja tu la kukingo'a CCM madarakani, wakishaking'oa wananchi nini kitafuatia? huu naona kama utapeli mkubwa wa wapinzani. Wananchi ni lazima tulishtukie hili.
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Lazima utasema hivyo kwa vile umekwisha pigwa upofu wa kutotafakari mambo, na badala yake umebaki kutukana tu. Endelea hivyo lakini mwisho wa siku ukweli utajulikana.
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wewe ulitegemea Mwigullu awe size ya nani? SLAA au Mbowe? tehe tehe tehe CDM bwana mnajikanyaga kweli.
     
  18. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu kwani mbona ccm imekuwa Kama Chama cha upinzani tena Mikutano ya nini badala ya kutimiza ahadi?
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    CDM mbona mnajinadi sana kwa kukiponda CCM? waambieni wananchi nini visuion na mission yenu. AU ndo msemo wa kizuri chajiuza na kibaya chajitembeza? CCM kimetulia CDM wanajiuza siyo? jiuzeni kwa bei halali basi siyo bei feki.
     
  20. P

    Pwito Senior Member

    #20
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wengine tumejiandaa na manzishi yake maana lazima yafanane na ya Mandela sababu yanasubiriwa kwa dizaini moja yaani wote ni marehemu hai
     
Loading...