Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

katibu chama cha walemavu Taifa kujiunga CHAUMMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CHAUMMA, Jul 8, 2012.

  1. C

    CHAUMMA Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunayo furaha kupokea ombi la katibu mkuu chama cha wenye ulemavu Tanzania mhe masamaki kuomba kujiunga na Chama Cha Ukombozi wa Umma-CHAUMMA. Alipoulizwa kwann amependa kuchukua uamuzi huo amesema ni falsafa ya UTU NA USAWA iliyojikitika katika misingi ya CHAUMMA. Hizi ndizo taarifa rasmi kutoka makao makuu CHAUMMA.
     
  2. C

    CHAUMMA Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaendelea kuwakaribisha wote mnaomini kuwa bado taifa linahitaji ukombozi.
     
  3. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Chaumwa! Aksante mnapatikama wapi?
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Vipi Kafulila ni mwanachama wenu?
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    MNAGAWA CHAKULA? kama mnagawa semeni..maana huku chadema hatupewi kitu na chama linasonga kwelikweli..kibaya chajitembeza.
     
Loading...