Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu CDM Ngorongoro ashikiliwa polisi kwa kujifanya Katibu mkuu maliasili na utalii

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by mopaozi, Aug 31, 2012.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Katibu wa Chadema kata amekamatwa kwa kutapeli mamilioni ya fedha kwa kutumia jina la waziri wa utalii Mh Kagasheki habari kamili gazeti la habari leo leo hii ni aibu kubwa chama kuwa na viongozi majambazi,wezi na wanyang'anyi!!
     
  2. u

    ureni JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Chama kipi sasa manake heading chadema ndani ccm tuelewe kipi?
     
  3. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Tulizana uandike vizuri!!
     
  4. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we acha kukurupuka unachanganya bia na maandazi?
     
  5. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hueleweki
     
  6. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,987
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    ukiona hata mleta mada anajichanganya inaweza hata chanzo cha habari (Habari leo) kina mushkeri pamoja na nia ya kuleta habari yenyewe!
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    huyu kachanganya Mtindi na Soda
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu umeandika wakati umefumaniwa nini!?
     
  9. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,374
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Nampongeza sana mwandishi wa hoja hii kwa kugundua kuwa viongozi wa ccm ni majambazi, wezi na wanyang'anyi.
    Hii pia ni hatua maana wananchi wakilalamika kuhusu rushwa, ufisadi, mikataba mibovu ya wawekezaji, nk. huwa ccm inajifanya kuwa haioni maovu haya.
    Big up mwandishi wa hoja hii kwa kuyaona hayo maovu ya ccm (ingawa kichwa cha habari kinasema Chadema). Naona sasa ccm inaelekea kuwa na mabadiliko dhidi ya maovu hayo !!!
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    chadema imeingiaje hapa? mia
     
  11. princeamos

    princeamos Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh nadhani huyu jamaa aliandika kichwa CHADEMA ili atuvute tusome nadhani anamaanisha CCM
     
  12. M

    Malipo kwamungu JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Tafadhali kajichunguze leo hauko sawa yawezekana nguo za ndani ulizovaa si zako ???
     
  13. princeamos

    princeamos Member

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi situmii FAKE bwana. kwani namuogopa nani?
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa, "kichwa na utumbo havifanani".
     
  15. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nafikiri kapitiwa tu.....
     
  16. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mmeguswa eee hakuna wa kumwamini
     
  17. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    simtetei kama ushahidi upo adhabu kali inamsubiri
    bora amejifunua mapema tukaelewa madhambi yake
    chadema songeni mbele huyu ni chura ndani ya ziwa
    mtashangaa CCM wanaishupalia hii habari huku wakisahau ndani ya chama chao kuna wezi wakubwa
    mafisadi na wanyanganyi wengi tu na haijawachukulia hatua zaidi ya kuwaomba wavue gamba.
    wasidhani wataitumia hii kukidhoofisha chadema.
     
  18. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wanabodi
    Katibu kata wa CHADEMA kata ya Enduleni Ngorongoro ameshikiliwa kituo kikuu cha polisi Arusha, baada ya mtego aliowekewa kumnasa, Katibu huyu Denis Paulo alijifanya kuwa ni Katibu mkuu wa wizara ya utalii, kisha kumpigia Mhifadhi utalii wa NCAA Bi Veronica na kumtaka atoe Mil I6, ili kumsaidia kwenye tume iliyoundwa na waziri kuchunguza ubadhirifu mkubwa kwenye mamlaka hiyo.

    Baada ya mahojiano na polisi Katibu huyo amekana kujua chochote, nilikutana na Nanyaro ambaye ni mmoja wa viongozi wa CHADEMA mkoa wa Arusha, na akakiri kumwekea dhamana polisi, ni kweli huyu ni katibu wa chama kata ya enduleni, nimemdhamini kwa masharti kuwa aripoti kituoni kesho asubuhi, mazingira ya kukamatwa kwake yanatia mashaka sana,

    Ukumbuke kuwa Katibu huyu alifanikisha kuhamisha zaidi ya wanachama 2800 wa CCM wakahamia CHADEMA, mapema mwaka huu, kesho nitakuwa kwenye nafasi nzuri ya kulizungumzia baada vingozi wenzangu, alisema Nanyaro
     
  19. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    ccm bwana,mara kajifanya kagasheki,mara katibu mkuu ili mradi kujikosha wao sii matapeli peke yao!
     
  20. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #20
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Bado kidogo wanasema alitumwa na chama chake kutapeli...
     
Loading...