Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu CCM Babati afariki dunia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by October, Nov 16, 2010.

  1. October

    October JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    CHAMA cha Mapinduzi (CCM) Mkoa wa Manyara kimepata pigo kwa kufiwa na Katibu wake wa Wilaya ya Babati, Bi. Tuli Mwang’amba anayeaminika alifanikisha
    kampeni za ubunge wa jimbo la Babati Mjini kwa kura za kishindo.

    Katibu wa CCM Mkoa wa Manyara, Bi. Avelin Mushi alisema kuwa Bi. Mwang'amba aliyehamishiwa wilaya ni humo kikazi mwaka huu akitoka wilaya ya Mbeya Mjini, alikuwa akisumbuliwa na ugonjwa wa moyo siku nyingi, uliosababisha kifo chake Jumapili wakati akipatiwa matibabu na mazishi yake yalitarajiwa kufanyika jana.

    Read More>>>here
     
  2. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :rip:
     
  3. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2010
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    RIP dada Tuli.
     
Loading...