Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by 22nd, Jan 8, 2011.

  1. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nina swali linanitatiza kidogo,kwahizi nchi zetu za africa(Tanzania) ambazo chama kimoja kinatawala kimabavu hata kama hakijashinda. haiwezekana kuundwa kwa katiba ambayo chama kimoja(sio mtu mmoja) kisiongoze zaidi ya miaka 10(au 5)?
    i mean toka chama kichaguliwe,baada ya hiyo miaka kipishe chama chengine kishike nafasi.
     
  2. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    haiwezekani ndugu, hata hivyo vipindi viwili vya miaka m5 kwa kiongozi havijakubalika kwa moyo mmoja. in practice, watu wanakesha kutafuta sababu ya kubadili katiba ili waendelee kutawala!
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Sorry, unaweza kupost thread nyingine zaidi ya hii?
    Au ipangilie hii hii uliyoipost ili tuweze changia inavyopasa.
     
Loading...