Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba za Vyama vya Siasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MwanaHaki, Mar 18, 2009.

  1. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2009
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Waungwana,

    Kwa kuwa kila Mtanzania ana haki ya kujiunga na chama chochote kile cha Siasa, basi, kabla ya kujiunga na chama hicho, anayo haki ya kusoma na kukagua katiba za vyama vya siasa ili apate kuelewa, kukubali na/au kukataa sera za vyama hivyo. Kwa mujibu huo, anayo haki ya kupata nakala - iliyochapishwa au ikiwa kwenye mfumo wa tarakinishi - za katiba za vyama hivyo vya siasa.

    Je, waungwana, wapi nitapata katiba za vyama vyote vya siasa vilivyosajiliwa hapa nchini?

    ./Mwana wa Haki
     
  2. K

    Kwaminchi Senior Member

    #2
    Mar 19, 2009
    Joined: Dec 30, 2007
    Messages: 154
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ema kwa msajili wa vyama au kwenye vyama husika.
     
  3. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2009
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nadhani CHADEMA wana katiba yao kwenye website yao. Sina uhakika na vyama vingine. Jaribu kuvi-google search.
     
  4. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kuna wanachama hapa JF watumie PM nadhani watakusaidia,

    CHADEMA wasiliana na Zitto ama Dr.W.Slaa
    CUF wasiliana na Mwiba
    CCM wasiliana na Kibunango ama FM ES
    NCCR Mageuzi wasiliana na Waridi

    Vyama vingine anayejua atakusaidia.
     
Loading...