Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba yetu na Tume ya uchaguzi - NEC

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by C.K, Nov 11, 2010.

  1. C.K

    C.K JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Naomba usome kipengele hiki kinachozungumzia tume ya taifa ya uchaguzi - NEC kisha useme kama kuna mazingira ya uhuru wa tume. (attachment)


    Unafikiri tume inatakiwa iweje ili iwe huru?






    "Katiba tumeitengeneza wenyewe na tunaweza kuitengua wenyewe".
     

    Attached Files:

Loading...