Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba ya WANANCHI vs YA MAKINDA

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Pax, Nov 25, 2011.

  1. P

    Pax JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama ilivyopendekezwa lazima tuanze kujipambanua kati ya wanaouunga "Muswada wa Makinda" versus " Muswada wa Wananchi". Kwa mtizamo wangu kama tutajigawanya katika pande hizi mbili, majina haya tu yanatupa sisi tunaopinga muswada wa Makinda nafasi kubwa ya kushinda. Hamna mtu mwenye akili timamu atakayesimama kwenye jukwaa kusema anautetea muswada wa Makinda, hilo jina linabomoa mno. Hata kwa mtu wa kijijini kabisa akiambiwa achague pasipo hata kujua kilichomo ni wazi atachagua upande wa wananchi.

    Tukitumia jina kama chungwa na ndizi walivyotumia Kenya haitakuwa rahisi sana kwa wananchi kuelewa na tutatumia nguvu nyingi mno kupiga kampeni. Lakini tukitua majina nayopendekeza itahitaji little efforts watu kujua nini tunapigania. Na ushindi ni dhahiri. Naomba tuanze kueneza majina haya mawili na kuajiandaa kwa kampeni.

    Nawasilisha
     
  2. a

    amare Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uko sawa kabisa!
    :eyebrows:
     
  3. M

    Mr. Clean Senior Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    iwe kwenye topic maalum itakayoruhusu kura za maoni humu jf---Makinda vs Wananchi
     
  4. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,881
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Wananchi YES, Makinda NO
     
Loading...