Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba ya tanzania ishitakiwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by montroll, Oct 5, 2011.

  1. m

    montroll JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Juu ya katiba kuna nini? Hakuna juu yake? Mahakama ipi naweza ishitaki katiba? Kwa sheria iliyo ndani ya katiba ipi? Na hiyo katiba yenye sheria ya kuishitaki katiba, inashitaiwa na mahakama ipi?

    Plz plz help! Am confused.
    Tuishitaki katiba iliyopo sasa, isimamishwe, zitolewe siku 90 za kuunda katiba mpya. Mahakama iamue kwamba serikali na vyama vya siasa visihusike kabisa. Wananchi wakiongozwa na wasomi huru na makini pamoja na asasi za kirai ndio wahusike.
    No,no,no,nooooo.....katiba gani hii?
    Ah! Mi sijuwi ......kwanini lakini?
    Why?
    Katiba gani inalazimisha watu tuingie mtaani na kumwaga damu? Tupigane wenyewe kwa wenyewe kama libya na misri?

    NO, some where there must be a place where this constitution can be sued and disqualied, unless the world have not yet seen civilization.

    Katiba hii ni zaidi ya majambazi, ni gereza la maisha la watu wasi na hatia!
    Plz plz help.
     
  2. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,694
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Umejua leo wewe,ulikuwa wapi siku zote ?
     
Loading...