Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba Ya Tanganyika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Jul 15, 2012.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Nawauliza watanganyika hivi Tanganyika inayo Katiba ,je iliwahi kufanyiwa marekebisho na zaidi itaingia vipi katika mchakato unaoendelea hivi sasa ,mchakato ambao unataka kiunganishi na ile Katiba ya Jamhuri ya watu wa Zanzibar ,ili ziendane bila ya kukwaruzana.
     
  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
  3. m

    mkataba Senior Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanayo si ni hii ya muungano au .......???

    Hawa Watanganyika wanajificha kwenye shamba la njugu
     
  4. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Hawa ndio wakawa wanaiba kila kitu ,wanajua nchi yao haina Katiba.
     
Loading...