Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba ya Tanganyika tunayoitaka ni ile iliyopatikana baada ya uhuru 9 Desmba1961- 26 april 1964.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LOVI MEMBE, Jun 25, 2012.

  1. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tanganyika tunayoitaka ni ile iliyopatikana baada ya uhuru 9 Desmba1961- 26 april 1964. tunaitaka katiba hii kwasababu huu ndo msingi wa kudai Tanganyika ya himaya ya mjerumani inayojumuisha Tanzania Bara ya leo, Burundi na Rwanda. nawasilisha
     
  2. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
Loading...