Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba ya sasa inawafanya watu wengi watamani kuishi ulaya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kurunzi, Feb 16, 2011.

  1. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    WanaJF mchangiaji mmoja wa wa lipindi cha star tv mr uruo amenigusa sana kwa comment yake kuhusu katiba
    Kutokana na mapungufu ya katiba ya sasa imepelekea watu wengi kuichukia nchi yao nakutamani kuwa raia wa nchi nyingine hasa nchi za ulaya

    Hi ni kutokana na mapungufu ya katiba katika usimamiaji wa rasilimali za nchi na uwajibikaji wa viongozi walio wekwa kwa mujibu wa katiba. Hali hiyo inapelekea watu wengi kuona viongozi waliwekwa na katiba hiyo kujinufaisha kwa kutumia rasilimali za nchi kwa manufaa yao na familia zao hivyo watu wengi kujiona w
    ahastahili kuwa nesehemu za rasimali hizo.

    Source : star tv- medani za siasa
     
Loading...