Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba ya JF

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mchochezi, Sep 10, 2012.

  1. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    ukiwa kama mwana JF hebu chukulia JF tunataka kutengeneza katiba yetu, ni jambo gani ungependa liwepo na jambo gani lisiwepo? Karibuni mtoe mawazo yenu'...
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,685
    Trophy Points: 280
    Ningependa Isiwepo katiba.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    BAN isiwepo kabisa....
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Isipokuwepo BAN basi jukwaa la siasa liitwe war zone
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kama isipokuwepo BAN basi jukwaa la siasa litangazwe kuwa ni war zone!
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    ha ha ha haaaah!! Naomba japo siku moja watangaze hakuna BAN, utaona namna watu watakavyopigana na keyboard zao hasa wale wa jukwaa la siasa.
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Babu kwa mimi i'll be agree the constitution , with my first agenda i start to abolish the practice of having more than one spouse at a sametime (Polygamy!) ungen'taka !
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Yaani lile jukwaa kuna stress balaa, siku waseme hakuna BAN,itakuwa balaa
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,685
    Trophy Points: 280
    Ndo maana nasema napinga hoja! Katiba ya nini bana? Kuwekeana uzibe tu hapa!
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Dc nimekuamini unajali maslahi yako!
    Kwa namna ulivyojibu comment hii fasta!
     
  11. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    kwanini??
     
  12. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    hahahahaha
     
  13. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    heshima itakuwepo kweli?
     
  14. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    duuh!! Kweli ya kaisari mwachie kaisari
     
  15. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    jg my shem naona unamtafuta babu @Aspirin
     
  16. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ningependa kuwepo na mahakama ya jf,ambapo mtu utakiwa kushtakiwa huko kwenda kujieleza na kujitetea kabla ya hukumu ya BAN
     
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kwani incase siku C6 akisema anaongeza wife wa pili , itakua poa?
     
  18. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Ningependa kipengele kifuatacho kiwekwe kwenye katiba ya JF:
    1. Mwana JF akifikisha posts 2,000 bila kuwa na historia ya kupewa Ban, anakuwa automatic moderator wa JF.
    2. WanaJF wawili (me&mke) walioamua kuwa marafiki hapa JF wapewe heshima ya husband and wife na wasibughudhiwe kwa namna yoyote ile. Bughdha ni maneno ya kejeli, kashfa, mzaha, utani nk.
    3. Neno 'kilaza' lisitumike kuzungumzia post ya mtu hapa JF.
    4. Ban ni muhimu iendelee kuwepo.
    5. Mvunja katiba apewe ban ya miezi sita.
     
  19. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    katiba ya sasa hata siielewi vizuri yaani nashindwa hata cha kuchangia
     
  20. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Acha Masikhara HYGEIA,
    Uhai wa mtu huo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...