Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba ya jamhuri ya muungano wa tanzania

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by kilimasera, Dec 28, 2010.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,799
    Likes Received: 4,669
    Trophy Points: 280



    Mbona hueleweki!!!!???? au ulikuwa unataka kusaidiwa katiba pdf?

    Bofya hapo chini.

    View attachment 19210
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nilikua natoa msaada kwa wale wenzangu na mimi ambao tulikuwa hatujui kama kuna katiba iliyoandikwa kwa kiswahili!!poa nashukuru man!
     
  4. m

    maarufu Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante kilimasera
     
  5. T

    Taso JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hii sio katiba iliyo in force sasa hivi, ni ya zamani.

    katiba ya mwisho ni version yenye amendments za 2005

    tukijadili Katiba tuanze na kuwa na Katiba
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,799
    Likes Received: 4,669
    Trophy Points: 280


    Sasa mkuu watu watajadili vipi katiba mpya wakati hii ya sasa hawaijuwi? hii ndio njia sahihi ya kuelimishana na kuhamasisha Watanzania wajenge utamaduni wa kujisomea, sio tusubili kila kitu tusemewe na wanasiasa.
     
  7. T

    Taso JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    "Hii ya sasa" iko wapi humu jamvini?

    Hiyo hapo juu ni worthless relic ya mwaka 2000.
     
  8. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    I doubt that. Can you give us few examples to support your argument?
     
Loading...