Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JACADUOGO2., Aug 7, 2012.

  1. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwanza naomba itambulike wazi kuwa watanzania wengi wamekubali mabadiliko na wanahitaji pa kupatia mabadiliko na matumaini ya kweli.

    Watu wengi sana sasa wanahitaji Katiba za CHADEMA kwa udi na uvumba lakini cha kusikitisha ni kwamba katiba za CHADEMA hazipatikani mpaka kudownload kwenye internet wakati watanzania walio wengi hasa maeneo ya kule kwetu kijiji cha Ochuna watu hawana habari na mambo ya internet.

    Ombi langu ni kuwa chama kitafute kampuni ili itengeze katiba nyingi ili ziuzwe kwa wadau kwani zinahitajika kwa gharama yoyote. Kwa mfano Mwanza na Musoma katiba hazipatikani kabisa! Naomba kutoa hoja.

    Jacaduogo - Diwani mtarajiwa wa kata ya Nyahongo (CHADEMA)!
     
  2. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kwani JF ndio uongozi wa CDM? Nenda makao makuu au wapigie simu uwaeleze na sio kutuletea ***** wako hapa.
     
  3. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hao watu wanaotaka katiba waambie kama wanataka kujiunga wajiunge tu, wasingoje katiba, kwa sababu maamuzi ya CHADEMA yanafanyika kimagumashi bila kufuata katiba, si umeona matawi yanafunguliwa nje ya nchi? hakuna sehemu kwenye katiba inaruhsu hilo jambo. Si umeona watu wanakatazwa kugombea uenyekiti kwasababu "they are from nowhere", hilo jambo halipo kwenye katiba etc
     
  4. m

    mamajack JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ni kweli mkuu,bado kunatatizo la upatikanaji wa vifaa vya chama,na personally nimeenda makao makuu nikauziwa katiba chache kuliko nilizokuwa nataka.i hope wahusika wanasikia.vifaa vya cdm viko highly demanded,ila pia ni kuwa makini kwenye utoaji maana jeshi la nape lipo kazini kuharibu.
     
  5. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Rudi dampo mapema; matembezi ya inzi ni mchana.
     
  6. m

    mob JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    mkuu kwenye website yao kuna kila kitu,kwa kuwa unataka kuelimisha watu na ninaamini chama hakina fedha za kutosha download then make copy za kutosha the samabaza kwa watu.mbona unatoaaga raundi za bia kibao fanya na kutoa copy.ili kupata maendeleo na sisi tunatakiwa tuchangie fedha zetu mda wetu na nguvu kazi zetu
     
  7. Tumaini Makene

    Tumaini Makene Verified User

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 2,594
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Diwani mtarajiwa asiyetaka hata kujifunza namna ya kuwasiliana na chama anachotaka kukitumia kama chombo cha kupata nafasi ya kuwatumikia watu!!!!! Du!
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Chadema hichi Chama ni cha magumashi kimetumia miaka 50 lakini reli iliyowekwa na wakoloni hawajaiongeza hata kipande lazima 2015 chadema iondoke madarakani kwasababu imeshindwa kutumia government printers kuprint katiba yake
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    kwa namna chama kinavyozunguka nchi nzima kutafuta wanachama wapya, na maoperation kibao, sikutegemea jibu kama hili kutoka kwa afisa habari wa cdm! Umeona ugumu gani kumwelekeza namna rais ya kuzipata hasa ukizingatia ni mwanachama tena anayetegemea kuwa kiongozi? Kama ni njia ya mawasiliano, mbona tumekuwa tukiwasiliana na viongozi wengi tu wa ngazi za juu wa vyama ikiwemo cdm? Very dissappointing answer from a right person!
     
  10. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tumaini Makene,

    Sijakuelewa na sijui unamaanisha nini? Nimeenda kwenye ofisi za CHADEMA kuanzia ngazi ya wilaya hadi Mikoa (Mwanza na Musoma) sijapata Katiba! Sasa naomba unipe hiyo njia rahisi ya mawasiliano ili nipate nakala za Katiba na UZINGATIE kuwa niko kijijini Shirati Rorya naendelea na ujenzi wa chama.

    Nafahamu vizuri nafasi yako Mr. Makene katika chama lakini unaponishangaa badala ya kujibu tatizo langu nashindwa kukuelewa. Jaribu kusoma hoja yangu kwa umakini sana na utambue mazingira niliyopo kamanda.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...