Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba, sera na sheria za nchi yetu: Wanasiasa gani wana haki ya kujadiliwa katika siasa za Tnzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kalunguine, Nov 10, 2011.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa kuangalia mwenendo wa siasa katika nchi yetu, hakuna uhakika kama wanasiasa katika nchi yetu wanajadiliwa kwa usawa. Je kuna usawa? Kama upo ni kwa namna gani upo? Na kama haupo ni kwa nini na kitu gani kifanyike kurekebisha hali hii. Naomba suala hili lijadiliwe bila upendeleo yaani bila kuegemea upande mmoja. Mjadala uzingatie katiba, sera na sheria za sasa katika nchi yetu au nini kifanyike katika kurekebisha katiba, sera na sheria za nchi katika kuleta usawa na kwa manufaa ya wananchi wote. Nawasilisha.
     
Loading...