Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KATIBA: Salim, Warioba wakutana na Dr. Slaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Wa Rubisi, Nov 17, 2011.

  1. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Leo wanasiasa wakongwe Mh Warioba NA Salim wamekutana na wanaendelea na mazungumuzo kuomba usuluhishi juu ya Hoja ya katiba.

    Source: Mh Zitto Kabwe

     
  2. mwakichi

    mwakichi JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 405
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    dawa chungu ndo inayotibu mapema...mwanzo mwisho
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Dr Please waambie hao wanasiasa wa CCm wananchi wanataka katiba, na si uozo ule ulioletwa bungeni, waambie people's power si utani ni nguvu ya uMMA ambayo mabomu yao ya machozi hayatuzuii chochote kudai haki yetu
     
  4. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    katika ccm hawa tu ndio wanaakini wanafikiria kwa kutumia kichwa cha juu tofauti na wenzao wanatunia kichwa cha kati kwa nyuma
     
  5. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama ni kweli ebu tupe source maana hawa wamezoea kila kitu kuisingizia cdm sasa wajue c cdm ni watanzania
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mh! HATIMAYE CCM WAKUBALI KUWA WALIKUA WANATAKA KUWACHAKACHUA WANANCHI!!
     
  7. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kikao kimeanza mida ya saa nne mpaka sasa mwafaka bado.
    Zitto yeye ni mtazamaji akisubiri maelezo toka kwa boss wake.
    Yanayofanywa na ccm Dodoma ayaleti picha nzuri hapa nchini.
    Je tunaitaji mwafaka kabla ya ali tete au baadaya ya ali tete,.?
     
  8. S

    SUWI JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama ni kweli ni jambo jema.. tusubiri tuone,, wametumwa ama wameenda wenyewe...!!??
     
  9. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Naunga Mkono
     
  10. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,316
    Likes Received: 1,971
    Trophy Points: 280
    Asalaleeeeee....!!!! ball la Barca si utani, ila Warioba & Salim halafu Dr alone, Hata dodosa mtupatie
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Dr. ana kichwa cha wana ccm zaidi ya 100,
    chadema hatuna wasiwasi naye.
     
  12. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,623
    Likes Received: 9,207
    Trophy Points: 280
    Nilishangaa sana kuwa CCM ni chama kikongwe jee kinakosa watu wachache wenye uelewa wa mambo?kumbe bado wapo ila wamekaa pembeni hawajishughulishi na ujinga ufanywao kila siku na watendaji
     
  13. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    I rily rily Love these guys...Ningependa kama mmoja kati ya hawa ndio angekuwa Raisi wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania... Natamani hawa kwa pamoja ndio wangeunda serikali walau kwa miaka miwili tu..
     
  14. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Nape atapona chap
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duhh CCM kweli wameshikwa pabaya wakubali tu yaishe wasome alama za nyakati
     
  16. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Tutawakumbuka sana hawa wazee... Big up Saleem..Mungu akupe maisha marefu na ya hekima... I wish to see U in Heaven, uko fair many times bila kuficha. Dr. Slaa please give him much n good coorparation
     
  17. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #17
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,810
    Likes Received: 1,071
    Trophy Points: 280
    Kwani Nape mgonjwa?? Ameenda India au kalazwa Bongo??
     
  18. M

    Mbonafingi Senior Member

    #18
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mungu mtie nguvu Dr awaeleze ukweli waelewe. Watanzania tunataka katiba mpya wakichakachua hapa mwanzo tumekwisha. Tuamke tujue 2015 nani tumpe dhamana ya kutuwakilisha wachakachuaji sasa mwisho. NGUVU YA UMMA IFANYEKAZI AMEN.
     
  19. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,810
    Likes Received: 2,959
    Trophy Points: 280
    Duh Tanzania ilikosa bahati kubwa laiti mizengwe ya CCM ingewekwa kando Salim A Salim angetusaidia waTanzania. Leo tunalialia kama watoto wadogo Kikwete nchi imemshinda.
     
  20. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ningefurahi mtu waliyemshambulia kuliko wote Tundu Lissu angekuwepo ili kushindilia msumari wa mwisho.
     
Loading...