Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba na babu wa loliondo

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by CHEMPO, Jun 20, 2012.

  1. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi kama mtanzania safi napenda kuishauri serekali iweke kipengele kinachoonyesha idadi ya watanzania walioenda loliondo kwa babu kwa ajili ya kutibiwa..hii itatusaidia kujua babu alipata shilingi ngapi ili itusaidie kumtoza paye
     
  2. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,569
    Likes Received: 803
    Trophy Points: 280
    babu akifa je?bunge lije kitoa? hao ni TRA na vyombe vingine vya serikali vije na data halfu waangalie pa kupata kodi na mapato mengine yanayotokana na ujio wa wageni.
     
Loading...