Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba mpya

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by joika, Jan 4, 2011.

  1. joika

    joika Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana JF.

    Kila mwananchi kwa sasa kilio ni katiba mpya, mbali na Tume kuundwa tutawezeja kuhakikisha kila mwananchi anaifahamu katiba ya zamani na kufanya maamuzi ya msingi. Siyo sisi wenye upeo wa kuipata na kuisoma tufanye maamuzi tu. Serikali ichapishe majarada hata 3 ndani ya magazeti wa serikali.
     
  2. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hilo siyo suruhisho, magazeti yanafikia sehemu ndogo ya wananchi, bora ungelishauri kuandaliwa vipindi vya radio.
     
Loading...