Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

katiba mpya

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Mwadui, Dec 23, 2010.

  1. Mwadui

    Mwadui Senior Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    siku za hivi karibun tanzania imekuwa ikizizima kwa madai ya katiba mpya, lakini kitu kinacho nipa wasiwasi ni kwamba je tayari tumeshapendekeza vipengele ambavyo vinatakiwa kufanyiwa mabadiliko?
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180


    Kuna Post ya Katiba Mpya hapo juu, unaweza kuchangia kule.
     
  3. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    Ukiwa mgeni jaribu kuperuz humu watu washayazungumza sana since 2006 huku we leo unakurupuka.
     
  4. K

    Kiponya Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani wanaojibu swali la muhusika ndo wanakurupuka, tatizo lake sio madai ya katiba mpya, ni kwamba je, wameainisha kinagaubaga ni vipengele gani vya katiba vinahitaji mabadiliko?
     
  5. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,062
    Trophy Points: 280
    Katiba mpya haina maana ya kubadili vipengere vya katiba ya zamani. Ni katiba mpya na mambo mapya.............Period.
     
Loading...