Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba mpya

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Kivia, Dec 11, 2010.

  1. K

    Kivia JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wa tz, amkeni tudai katiba mpya. Bila katiba tusitegemee mabadiliko yoyote ktk chaguzi zetu.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    It is high time we as the wananchi stand up together and help shape the new katiba set up,vinginevyo the tanzania's downfall is close although Tanzanians will also be the architects of our own demise with a wretched passiveness!
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    we will not be short on spirit and endeavour untill the new katiba is on!
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Katiba mpya ni muhimu: angalizo, mapungufu ya ktb yetu ya sasa tiunayajua?, supose hii mijamaa ikikaa chini na kubadiri rangi ya katiba ya sasa na kutuletea wakidai ndo katiba mpya, shall we have any base for argument. Ushauri wangu: kama tunaenda kwenye mhakato wa katiba mpya basi wapigakura waelimishwe juu ya katiba.
     
  5. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa tunahitaji katiba mpya. Si suala la CCM au CHADEMA tu. Ni suala la Tanzania. Ni wakati wa kujijengea uwezo wa kuchukua hatua kuhusu maslahi yetu. Nashauri pia tusitumie muda mwingi kujibizana na wale wanaopinga na wataopinga harakati hizi. Najua watajitokeza soon lakini tusiwe diverted kutoka katika wazo hili. Hivyo tusijibizane nao. Wakati huo huo tujitahidi kupata habari kuhusu udhaifu wa katiba ya sasa ili tuwe na hoja pia. Mimi nataka katiba mpya. Naihitaji sana.
     
  6. V

    Victor malisa Member

    #6
    Dec 12, 2010
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    There is a need to amend if not to change the whole constitution of united republic of Tanzania so as it can adopt the modern world of rule of law.The whole system under the present constitution is absolutely roten and very corrupt,so the ammendment is necesary for the best interest of justice and rescue this country from few hands of big fish eaters
     
  7. V

    Victor malisa Member

    #7
    Dec 12, 2010
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Do you know the rationale behind for big fishes/rulling system avoiding to ammend the constitution?
     
  8. V

    Victor malisa Member

    #8
    Dec 12, 2010
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwani mfumo ulio madarakani hautaki mabadiliko ya katiba?
     
  9. P

    Prover Member

    #9
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania yetu wanaionea Baba wa taifa alisema kijana wetu Tanzania inafaa abadilishe suti imesha mbana wasiyotaka katiba mpya hata wao hawajipende
     
Loading...