Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba mpya

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Finder boy, Oct 12, 2012.

  1. Finder boy

    Finder boy JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Wiki ijayo tume ya katiba mpya itakuwa mtaani kwetu. Naomba wanajf mnambie ni mambo yapi yaondolewe kwenye katiba iliyopo na mambo yapi yawekwe kwenye katiba mpya. Naomba mchango wenu iliniwasilishe kwa maendeleo ya nchi yetu.
     
Loading...