Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba mpya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CHUAKACHARA, Jul 8, 2012.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Watanzania wenzangu,
    We don't have to invent the wheel, this is particularly for academicians and learned people (sio kuwa nawadharau watu wengine, la hasha). Haya mambo ya katiba ni technical, hivyo tunaweza pata mwongozo kwa waliotutangulia. Kenyan constitutional can be a guide to us. For law students, If you look at Tanzanian Law of marriage act,1971, you will note is modeled along side that of Kenya. We can modify maoni yetu along side with the Kenyan constitution to suit our needs!!!! It is very comprehensive and well writen. Sikatai kuna mapungufu lakini hayo ndiyo ya kuyarekebisha yaendane na matakwa yetu. Nasema hivi kwa maana nimeona watu wanatoa maoni ya vitu vya ajabu, ni kwa sababu walio wengi si wataalamu wa haya mambo we need a template!!!!
     
  2. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
  3. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Tuanze na jambo la msingi, either zanzibar iwe mkoa, ama tuvunje muungano, the tujadili hivyo vipengele vya ndoa, nini....!
     
  4. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
  5. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hapo kweli mkuuu, inabidi muongozo ndio twende sawa.
     
Loading...