Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

katiba mpya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by profesa.n., Apr 23, 2012.

  1. p

    profesa.n. Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanini? wanafunzi wa elimu ya juu ,atupewi nafasi kubwa katika mchakato mzima wa katiba,badala yake wanapewa nafasi ya juu wa2 atawasio juasheria,katiba ya uswaiba zidhani kama tutafika,chadema big up,kwakutufungua mengi,tusio ya jua mfano mzuri ni swala la ufisadi unaofa nywa na wana ccm,ongera watu wa arusha mnaopigania haki zenu,kwa kuipinga ccm,vikali,THANKS PEOPLES OF A TOWN.
     
Loading...