Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba mpya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chris n, Apr 1, 2012.

  1. chris n

    chris n Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    wanajamii, tusaidiane kuelimisha umma, umuhimu wa katiba mpya. watu wajitokeze kutoa maoni
     
  2. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni kweli mkuu mimi na wewe tufanyike darasa la kushawishi.
     
  3. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Mbinu ya ccm na serikali yake ni kuhakikisha kuwa viongozi wa CHADEMA wanakuwa busy na kesi zao za ubunge mahakamani ili wasiwe na muda kuchangia kwenye majadiliano ya uandikishwaji wa katiba mpya; na ndio maana mahakama zinajihusisha sana na kesi hizo sasa!! Lengo la mkweree ni kufanya uchaguzi wa 2015 na katiba hii hii.
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wazo zuri, thanx!
     
Loading...