Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba mpya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by micksawe, Mar 13, 2012.

  1. m

    micksawe Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika kataba mpya ya Tanzania, Watanzania tuingize kifuatacho. Mtuanapiga kura endapo amri wa miaka 18 au zaidi. Basi kuwe na umri wa mwisho wa kupiga kura.
    Kama ilivyo kuwa mtumishi wa uma anavyo staafu miaka 60
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,107
    Likes Received: 3,654
    Trophy Points: 280
    ngoja nifikirie nitarudi.
     
Loading...