Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba mpya ya nini?

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by mtweve, Feb 14, 2011.

  1. mtweve

    mtweve Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sipingi suala la katiba mpya,ila ni yaaina gani? Ya sasa inamakosa gani? Nilazima tuandke mpya? Kwa nini tusirekebishe ya sasa tu?
     
  2. tartoo

    tartoo Senior Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    choo cha kike hiki....nenda kaulize sub-forum ya katiba
     
  3. u

    uzaa Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu mjadala au maswali ya Mtweve ni muhimu na silo kubeza,na nikwa faida ya wasiojua.Kama wewe unayaona ni yakike wengine twaona yamsingi kwani sio kilamtanzania anifahamu vizuri katiba ya sasa na mapungufu yake,hive usiwachanganye JF nimtandao wakuelimishana na sio mkumbo nakuburuzwa na Hasira au itikadi zamtubinafsi
     
  4. tartoo

    tartoo Senior Member

    #4
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna jukwaa maalum kwa masuala ya katiba, sub-forum ya katiba, nikupe macho ya kuona ndugu?

    Mods muvuzisha hii thread ASAP
     
  5. G

    Gurti JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie wote wendawazimu tu. Msiturudishe nyuma. Katiba mpya itaandikwa nyinyi wehu na jk wenu mtake msitake.
     
  6. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Lazima tuwe makini humu jamii forum. Jamani kuna sehemu za kuchangia kuhusu kabitiba na suala hili limejibiwa mara milioni katika thread za Katiba unalileta huku la nini? Soma kwanza mazingira ya wavuti ndo uanze kuandika si kujiandikia tu.
    Hii siyo wavuti ya vijembe kama bunge letu lilivyokuwa siku hivi. Heshimuni maelekezo yaliyotolewa. Siku nyingine tunakupiga bun. :A S 20:
     
  7. Ontuzu

    Ontuzu Member

    #7
    Feb 14, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hapa tulipo ni kutokana na katiba iliyopo inaonekana una uelewa mdogo na nchi yako, hudhuria makongamano ya katiba utapata majibu mwafaka
     
  8. Gwa Ntegeye

    Gwa Ntegeye Member

    #8
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kimsingi katiba mpya tunaitaka na sio tunaiomba maana hapa tulipo na maisha haya ya ufukara yamesababishwa na katiba hii ya enzi za mwalimu,ndo maana tunaitaka akatiba mpya so that iendane na mazingira ya sasa.
     
Loading...