Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba mpya ya chadema hatuitaki

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by charityboy, Dec 28, 2010.

  1. c

    charityboy Senior Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunataka katiba mpya ya wananchi wote sio maslahi ya CHADEMA. Hii nchi tuna uchungu nayo. Tutapambana mpaka kufa lakini Chadema haishiki madaraka nchi hii. Waende wakachunge ngo'mbe.
     
  2. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nyooo ! ndo maana huna meno we ukidhani yapo
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    HAAAA,SASA WEWE!!!!!!!!!!!
    Hivi sometimes kumbe ukitaka ujue mawazo ya mtu yalivo oza/mazuru angalia angalia thread anazo anzisha
     
  4. c

    charityboy Senior Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe huna akili
     
  5. c

    charityboy Senior Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtahama nchi hii, CDM hamfai kabisa na nahisi nyinyi si watz
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Kama wewe si mwana-CHADEMA katiba YA chama hicho, kama ulivyoandika hapo juu, kinakuhusu nini tena???

    Au pengine ni kwamba hasa ulikua unamaanisha RASIMU SIFURI yenye mapendekezo mambo ya kuingiza katika KATIBA MPYA ya taifa???????

    Na unaposema HAMUhitaji katiba ya CHADEMA hapa unamaanisha akina nani hao?
     
  7. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi wewe unaishi dunia ya ngapi? Pole sana ndugu yangu. Hii nchi siyo ya CCM.
     
  8. semango

    semango JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wee aliyekuloga kafa
     
  9. c

    chechekali Member

    #9
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ujitahidi kushirikisha ubongo na viungo vingine vya mwili wako...ata kama hujulikani we ni nani but unapoamua kupost threads yoyote basi iweke ieleweke vizuri
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    siku ukitoka kwenye ndoto za kipuuzi ndo utajua unacho ongea ni sawa na upupu
     
  11. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi ndugu yangu Charity, nani kakwambia CHADEMA wanatunga katiba ya kuendesha nchi?

    CHADEMA inachofanya ni shinikizo la kuonesha kuwa kuna haja ya kuwepo kwa katiba mpya kutokana na hii iliyopo sasa kuwa na mapungufu mengi.

    Ndio maana ofisi za bunge hawakupeleka katiba, walichopeleka ni motion ya kutaka bunge kujadili na kuona haja ya kupitisha mchakato wa uanzishwaji wa uundwaji wa katiba mpya.

    Pia inaonekana hufuatilii kauli za unaowahukumu. mara zote wanaongelea mchakato wa uundwaji wa katiba mpya, TENA KATIBA ITAKAYOUNDWA NA WATANZANIA WENYEWE kwa kuwa iliyopo sasa iliundwa na kakikundi ka watu wa chache na si watanzania wenye nchi.

    FUATILIA KABLA YA KUANDIKA KITU ILI USIONEKANE WA AJABU. Ni ushauri wangu kwako!
     
  12. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo katiba inayotuongoza siyo ya Tanzania bali ya CCM? hakuna anayezungumzia katiba ya Chadema bali ya Tanzania. Kama wewe unafikiri harakati za Chadema kudai katiba ni za katiba ya Chadema una walakini katika ubongo wako. Madai ya Chadema ni katiba mpya ya Tanzania siyo ya Chadema. ukome kutupotosha
     
  13. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    @charityboy Unamaviiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii?
     
  14. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,269
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    Hivi kuna haja ya kuchangia mada mfu kama hii? Dawa ya watu sampuli hii ni kuwaacha wajijibu wenyewe.
     
  15. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Mzimu mwingine wa MS huu...
     
  16. Lisa Rina

    Lisa Rina JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 1,180
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    Labda yupo kwenye mood swings cz yuko kwenye cku zake!
     
  17. M

    Munghiki Senior Member

    #17
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hvi wwe unasoma chekechea wp?au una ugonjwa wa akili wa muda mrefu maana cpati picha kamili unatatizo gni au ndio succesor MS!ure sick person pls seek attention.
     
  18. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nafikiri unaakili timamu ila umefanyakusudi tu kupima akili za watu
    Haya ahsante sana najua umeridhika na majibu uliyopewa
     
  19. Kagemro

    Kagemro JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2010
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Mimi sioni tatizo la chadema kuchunga ngombe,nachoelewa hakuna mtu mwenye shida sana na madaraka kama unavyozani vinginevyo nchi hii ingekuwa Ivorycost leo.

    Tazama,fikiri kwa makini acha kuropoka.Nenda kwa Jk mwenye uchui na madaraka.
     
  20. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mawazo yako nafikiri bado ya kichanga kinachtoka tumboni kwa mama yake, na hii umeprove make we bado member, so bado mtoto kwenye hii forum, please jaribu kuwaconsult kaka/dada zako kwa ushauri kabla ya kupost thread yoyote
     
Loading...