Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba mpya: Wafanyabiashara / wajasiriamali kuwakilishwa bungeni

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Silicon Valley, Sep 14, 2012.

  1. S

    Silicon Valley JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 476
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Kwa kuwa dunia ya leo uchumi unategemea sector binafsi, km wasemavyo "Private sector is the Engine of Economy" inashaangaza sana sector hiyo kutoshilikishwa au kutopewa nafasi bungeni ili kutatua matatizo yanayo wasibu ili kuboresha na kuchochea ukuaji wa huo uchumi kwa faida ya wananchi wote na taifa kwa ujumla, inakuwa kero kubwa sheria za kibiashara/ kijasiriamali kutungwa na mfanyakazi na kuidhiniswa na mwanasiasa ambao hawajui hata kidogo uhalisia wa mazingira yenyewe,,,, matokeo yake ni ugonvi mkubwa kati ya wadau husika na serikali au pia TRA n.k.

    Ushauri wangu katiba mpya iwatambue hao wajasiliamali na wafanyabiashara kama sehemu ya jamii ya watanzania tena wenye jukumu kubwa la kiuchumi linalotegemewa na watu wote ili waweze kushiriki kikamilifu katika maamuzi yanayo wahusu hasa bungeni wapewe angaalau wabunge mmoja mmoja toka kila kanda za nchi. NAOMBA MASWWALI AU MAONI ILI KULIWEKA VIZURI HII HOJA MUHIMU....
     
  2. S

    Speculator Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni wazo zuri sana tatizo watanzania bado wana ndoto za kijamaa na domo kaya la siasa hawajajua kuwa uchumi unajengwa na hasa kwa mikakati yenye malenngo ya muda mrefu na yenye tija, wanajua ni kufisadi maliasili na uvivu mwingi, siasa ya ushabiki isiyo na mipango wala malengo yenye kulenga hujuma za mali asili tu...
     
Loading...