Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba mpya,ukioa/kuolewa hakuna kuachana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TASLIMU, Dec 28, 2011.

  1. TASLIMU

    TASLIMU Senior Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dada mmoja akitoa maoni huko Tunduru_Ruvuma(uandikaji wa katiba mpya)anasema anapendekeza katika katiba mpya mtu akioa/kuolewa hakuna kuachana.
    chanzo tbc1 habari
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ujinga tu, yeye ni nani hata atake kupangia watu namna ya kuishi? Wakipata manyanyaso yasiyovumilika ndani ya hizo ndoa atawasaidia yeye?
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    wangeweka ukifumaniwa akuna kumwacha ningewaheshimu
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    now dayz dhima nzima ya kuoana imekufa watu wanaoana kwa fasheni, ndoa zimejaa migogoro mimi sioni hata haja ya kuoana
     
  5. D

    Deo bony Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dada mmoja akitoa maoni huko Tunduru_Ruvuma(uandikaji wa katiba mpya)anasema anapendekeza katika katiba mpya mtu akioa/kuolewa hakuna kuachana.
    chanzo tbc1 habari
     
  6. TASLIMU

    TASLIMU Senior Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katoa maoni,usiogope
     
  7. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    Ina maana huu ndio mchango wa maana kabisa ambao wangeweza kuutoa au ilikuwa ni katika comic relief?

    Maana unaweza kuongelea katiba na watu ambao hata hawajui katiba ni nini.
     
  8. TASLIMU

    TASLIMU Senior Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi niliona katika taarifa ya habari jana saa mbili,mdada mmoja akatoa maon hayo,anataka iwe katika katiba mpya
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    dini imeshindwa itakua katiba
     
  10. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    labda wanaume wa huko tunduma ruvuma kazi ni kuoa na kuacha ndio mana dada wawatu kaona atumie mda huu wa kubadilisha katiba ili na hilo liweko wakiolewa wasiachwe mazima...............
     
  11. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    kwani katiba ni nini?

    Kwani kampangia mtu au katoa maoni? Hapa nashindwa kuelewa mjinga ni yupi.

     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hapa ndio tuelewe shida za wananchi zinatofautiana.
    Kwake hili la ndoa na talaka ndio la muhimu zaidi
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unaelewa maana ya "kutaka"?
     
  14. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nani "ametaka"? Yeye amependekeza, wewe ndio umechomeka maneno ya "yeye nani hata atake watu...." Vipi Mkuu?

    Kwa hiyo hata wewe unaweza ukapendekeza katiba mpya iseme kila mwisho wa mwezi unaruhusiwa kutathmini mwenendo wa wame zako na kuamua kuwabadilisha ukiona hamuendani. Ruksa kabisa. Lakini ni maoni. Na unajua wanavyosema kuhusu maoni, ni kama masaburi, kila mtu ana yake.
     
  15. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    He he he ingekuwa safi sana....
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Hata mimi alinishangaza sana yule dada.
    Kwake ndoa ndio maisha kwake.
     
  17. M

    MaMkwe JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 5, 2007
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nini maana ya mchakato wa kukusanya maoni ya wananchi ikiwa watu hawatoi maoni yao. Hilo ndilo wazo lake, kama una maoni tofauti na wewe toa ya kwako. Usilazimishe mtu kuwaza unavyotaka wewe vinginevyo demokrasia itatushinda.
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,683
    Trophy Points: 280
    Sijui watu wengine akili zao
    Zinasukumwa na damu au wanzuki. .?
     
  19. r

    rehema nyuda Member

    #19
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanini atake iingie kwenye katiba atakuwa anamambo anayofanya hivyo nia yake akifumaniwa kuwe na sheria itakayo mlinda aendezake huko kuachana kuwepo kama kawaida wee vp!!!!!!!!!!!!
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,338
    Trophy Points: 280
    Nawashangaa wanaombeza huyo dada wakati hayo ni mafundisho ya kanisani.
     
Loading...