Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba mpya Tanzania ni lazima .

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by environmental, May 24, 2011.

  1. e

    environmental JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,054
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kutakuwa na maswali na majibu kuhusu katiba mpya kupitia redio ya demokrasia hapa washington dc ,inayoitwa wpfw .tutawatangazia ,rasmi hivi karibuni.hii redio inasikika sehemu kubwa hapa usa.tumeanza kutuma ujumbe kwa maseneta na congress man wa hii nchi.ili waone nini kinachoendelea huko tanzania kuhusu katiba ya nchi.kwani wao ndio wanaoizinisha kutoa pesa za maendeleo za nchi zote duniani.na wao wanaweza wakakata msaada.sasa mnatakiwa wote mjiandae na maswali .hii shughuli itaendeshwa kwa lugha ya kiingereza.mungu ibariki tanzania.
    Tuwasiliane kwenye hii simu
    202 367 2761
    hima hima tanzania ,mwendo mdundo tusirudi nyuma watanzania.tuwe wakweli
     
Loading...