Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba mpya Tanzania kuzinduliwa 2014

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tango73, Jun 27, 2011.

  1. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa nini serikali inatufanya sisi kama watoto? Yaani inamaana katiba mpya kuzinduliwa bila maoni ya wengi? Lazima ikumbukwe luwa katiba mbovu uchumi mbovu, katiba nzuri uchumi mzuri. Sasa hawa wanasiasa wanataka kutuletea katiba gani 2014?
     
  2. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii ni kawida ya nchi hii, Vumilia tu ukifika wakati tutajua la kufanya
     
Loading...