Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba mpya: swali

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Bra-joe, Apr 8, 2012.

  1. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Je, haiwezekani kuazima katiba kutoka ktk nchi nyingine? Kwa upeo wangu mdogo kisiasa na kielimu nafikiri katiba ikiwa nzuri husababisha nchi kuwa na maendeleo, uongozi bora na haki sawa kwa wote. Kama ni hivyo, kwa nini tusiazime katiba kutoka ktk nchi zilizoendelea ambazo tunaamini zinautawala bora na zinatoa haki sawa kwa raia wake wote? Ni swali tu wakubwa.
     
Loading...