Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba Mpya: Rais mmoja wa Shirikisho,Zanzibar na Tanganyika kuwa chini ya Magavana

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by nickname, Jan 18, 2011.

  1. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Rasimu sifuri ya Katiba mpya iliyoandaliwa na CUF imeonesha kuvunja muungano wa Tanzania na kuleta msigano kati ya CUF Bara na CUF Zanzibar hasa baada ya kuundwa serikali ya umoja wa kitaifa na kuonekana kuwa kuna maslahi ya wachache yatapotea...

    Source: Mzalendo
     
  2. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    zanzibar wajitoe tubakie tanganyika
     
  3. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ndiko tuendako
     
  4. N

    Nanu JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tuache ubinafsi, ni vyema tuwe na shirikisho na rais mmoja tu! ama tuwe na marais watatu (tanganyika, zanzibar na shirikisho).
     
  5. k

    kayumba JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwenye muungano hapo ngoma itakuwa nzito!

    Viongozi kama sikupenda sana madaraka, tungesema tuwe na nchi moja tu.
     
Loading...