Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba mpya Pichani

Discussion in 'Jamii Photos' started by Sigma, Apr 9, 2011.

  1. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mjadala wa katiba mpya ukiendelea
     

    Attached Files:

  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  3. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Hivi hawa ccm wanamkomoa nani?
     
  4. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mungu yupo wapendwa. siku moja kitaeleweka tu
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    unajua nchii hii tunaonekana wapumbavu sana...yaani tunaleta mambo ya utani kwenye masuala ya msingi sijui kwa nini
     
  6. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ili tudumushe amani na utulivu.
    Usisahau Tanzania ni "kisiwa cha amani"
     
  7. Tina

    Tina JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2011
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nchi ikitengeneza maskini wa kutosha, inaweza kuwatumia kufanya chochote. Na hawa ndio muda si mrefu kutoka sasa watakodiwa na wanasiasa waliofilisika kisera kuanzisha vurugu za kutumia silaha ili malengo fulani ya kisiasa yatimie. Kumbuka yaliyotokea Kenya miaka ya Moi...
     
  8. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli Serikali ya CCM haina nia njema na raia wake hata kidogo. Hii maana yake nini? Na hii inadhihirisha kuwa hiyo katiba iliyopo ni kwa maslahi ya watu wachache na si kwa wananchi. Hapa walitaka vijana wajaze ukumbi mapema ili wenye uelewa wa kuchangia wakose nafasi. Ndo maana kule Dodoma waliwazuia wanafunzi wa vyuo vikuu wsiingie. Maana mswada wenyewe uko kwa kiingereza na hawa vijana wa mitaani wala hawajui chochote. MUNGU ni mwema, let us keep on praying, ipo siku kitaeleweka tu kwa kweli.
     
  9. d

    dorry Senior Member

    #9
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    CCM wana kesi ya kujibu Uholanzi iwe leo au kesho.
     
  10. m

    mwalimu. Member

    #10
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda tumuombe babu wa loliondo atoe tamko ndo wataelewa. hapa hakuna katiba mpya, haya ni manuva ya kisiasa
     
  11. wa UDOM

    wa UDOM Member

    #11
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wametupiga mabomu,kisa watoto kama hao kujaa ktk ukumbi wa msekwa!shame on them!!!
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Aaaah..,acha tu baba'ngu.
     
Loading...