Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba mpya ni sawa na kupindua nchi - Nimrod Mkono

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by mujusi, Dec 30, 2010.

  1. mujusi

    mujusi JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimesoma kwenye Guardian ya leo (pg 3). Mbunge Nimrod anasema hakuna haja ya katiba mpya na kutaka kutengeneza mpya ni sawa na kutaka kupindua nchi. Anaendelea kusema " Rais, Wabunge na Viongozi wa Serikali wameapa Kuiheshimu na kuilinda Katiba na siyo kuibadili. Ninachouliza wana JF, kama wazo ndio liko hivi kweli hii Katiba ya sasa itaweza kuandikwa upya ukitilia maanani kwamba anaesema hivi ni Mbunge(miongoni wa watakaoamua kama kuna haja ya kuandika upya) na Mwanasheria maarufu hapa nchini?
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    @Jasusi...mkuu ... nimewahi kuuliza ... katika mihimili mitatu mikuu ya nchi.... ni muhimili upi unapinga kuandikwa kwa katiba mpya... na ni kwa maslahi yapi....haya Huyo ni Nimrod Mkono aliyepigwa Exile U.K na Mwalimu ... sasa anatesa
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Wabunge ni watumishi wa umma hawawezi kujifanyia watakavyo hili vuguvugu la kutaka mabadiliko lipo nje ya uwezo wao.......akina Mkono ni mafisadi wakubwa .......kumbuka EPA na miradi yake pale BOT ambapo amekuwa akilipwa legal fees nje ya sheria zilizopo na hakuna wakumchukulia hatua............sana sana anatetea ulaji wake tu...........................
     
  4. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkono ni mmoja wa mafisadi nchini- anaogopa sana maana katiba mpya inakwenda kupindua mfumo wa ufisadi nchini!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Hivi siyo huyu mkono aliyetajwa kwenye Dowans???? wale wanaosubiri kuchukua fedha za wananchi bilioni 185????????????
    Si heri tuwe wazi tangu mapema kwa kuwaambia mafisadi kwamba lengo la kuandika katiba mpya ni kupindiua mfumo wa mafisadi nchini-ufisadi ni unyonyaji usio na huruma kwa masikini wa Tanzania!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. N

    Nonda JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,851
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Mkuu,

    Kama ni kweli amesema haya basi huyu Nimrod ni msahaulifu sana.

    CCM wanasema kila siku mapinduzi daima...au vipi?
    Kuna ubaya gani kama kuandika katiba mpya ni kupindua?
    Ni muendelezo tu wa mapinduzi daima....tofauti ni kuwa zamu hii sio CCM watakaofanya mapinduzi, ni wananchi wenyewe...

    Tuipindue tu kwa katiba mpya!!! Ni kwa manufaa ya wote.
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Anajua yeye ni FISADI ndo maana anaogopa katiba mpyaaaa.
     
  7. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    usiwe na hofu, hayo ni maoni yake tu. kwa mwanasheria maarufu na mbunge hakumzuii kutofautiana maoni na wengine. take easy mpendwa, there is alwayz wayz out of anything
     
  8. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mungu ibariki Tanzaniaaaaaaaaaaa
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nchi ni yetu sisi wananchi, na tuamualo HUWA.
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ...Kwa hivyo Nimrod anataka kutuingiza darasani kwamba marekebisho ya viraka kwa katiba ni sawa na uchaguzi mkuu??
    Sikutegemea mweledi kama huyu kutoa povu kama hilo
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nia yake hasa huyu ni ku-maintain status quo, yaani anataka tupite kulekule kwene njia waliyotegeshea mbigiri ili tuumie ili wao waendelee kufaidi keki ya taifa peke yao na vimada wao.

    Matakwa ya wananchi ultimately ndio huweka misingi ya uongozi wa nchi, hakuna kilicho kikuu zaidi ya matakwa ya wananchi. Katiba sio matakwa ya wananchi na hayaezi kuwa juu ya utashi wa wananchi. Ukiona mtu anaanza kupinga matakwa ya wananchi unajua huyu hayupo kwa maslahi ya wananchi.
     
  12. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Acha nchi ipinduke licha ya kupinduliwa kwani sasa tunapata faida gani na hii katiba?mzee anajua hatima ya ufisadi wake inakaribia. BANK M anamiliki yeye mkapa na jeetu patel!
     
  13. semango

    semango JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    pamoja na kua fasadi huyu jamaa atakua na matatizo ya akili kama kweli katamka hayo maneno hadharani
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Huyu Mkono nadhani ni miongoni mwa watu wanaoheshimika sana lakini walio very myopic wasioona mbali. Sasa kama wananchi wameona kuwa katiba tulonayo haiwafai iweje huyu jamaa atwambie kuwa ni uhaini? Bahati mbaya najiheshimu ningemtukana matusi huyu bwana!
     
  15. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu umenifurahisha sana, siyo bahati mbaya ni bahati nzuri unajiheshimu
    Mimi sisemi
     
  16. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #16
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    The government is installed by the people, and the people's power have power to changes they way they want to be ruled.
     
  17. L

    LAT JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    tatizo ni Jogoo la mjini likiingia shamba..... kazi kweli kweli...... mkono ni gwiji la ufahari na umimi.... za mwizi arobaini....
     
  18. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah, aisee huyu Nyerere alifaa kuwa candindate wa PhD ya heshima hata kama amekufa! Alikuwa anaona mbali sana. Yaani wale aliowakataa ndio wengi wao wanatuharibia nchi!
     
  19. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Taratibu naye atakuwa kama Makamba
     
  20. comson

    comson JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 284
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    sio yeye tu na wengine wakijani kama mijuc.... me nawaona hawana akili na wamefanya ujinga wa maskini ndo mtaji wao.... Wanachaguliwa ili wawakomboe wao wanawageuza vitega uchumi.....


    Ctabiri na cwatakii mabaya ila hawa kwa mungu i cant get a picture...
     
Loading...